PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบอาการครับ

tigerza7779
13th May 2013, 22:34
เวลาผู้หญิงจะมีน้ำใสๆหรือน้ำหล่อลื่นออกมาเนี่ย
เขาจะมีอาการเสียวหรือมีอาการวืดๆที่ท้องมั้ยครับ
ปล.ไม่รู้จริงๆครับ

ballba
13th May 2013, 22:37
น้ำหล่อลื่นไม่น่าจะเกิดจากอาการเสียว

เพียงแค่มีอารมณ์ก็มีน้ำแล้วครับ อย่างผู้หญิงดูคลิปก็มีน้ำหล่อข้างในแล้ว

อาการเสียวจะเกิดจาก การที่มีอะไรสอดใส่เข้าไปหรือสัมผัส

tigerza7779
13th May 2013, 22:40
น้ำหล่อลื่นไม่น่าจะเกิดจากอาการเสียว

เพียงแค่มีอารมณ์ก็มีน้ำแล้วครับ อย่างผู้หญิงดูคลิปก็มีน้ำหล่อข้างในแล้ว

อาการเสียวจะเกิดจาก การที่มีอะไรสอดใส่เข้าไปหรือสัมผัส
แต่ผมงงตรงที่ว่าแฟนผม เขาบอกว่าเวลามีน้ำใสๆออกมา จะรู้สึกวืดๆตรงแถวๆท้องน้อยทุกครั้งเลย แล้วก็เวลาผมพูดแบบพูดหื่นๆใส่แฟนผมเขาก็บอกว่าวืดๆท้องน้องแล้วมีน้ำใสๆไหลออกมาแล้วก็เสียวแบบลุกไม่ขึ้นอะครับ มันจริงมั้ยครับเนี่ย -*-

ballba
13th May 2013, 22:46
แต่ผมงงตรงที่ว่าแฟนผม เขาบอกว่าเวลามีน้ำใสๆออกมา จะรู้สึกวืดๆตรงแถวๆท้องน้อยทุกครั้งเลย แล้วก็เวลาผมพูดแบบพูดหื่นๆใส่แฟนผมเขาก็บอกว่าวืดๆท้องน้องแล้วมีน้ำใสๆไหลออกมาแล้วก็เสียวแบบลุกไม่ขึ้นอะครับ มันจริงมั้ยครับเนี่ย -*-

แล้วแต่คนครับ แฟนผมบางคนก็เป็น คนเราเสียวไม่เท่ากันครับ 555

maxkungg704
13th May 2013, 22:48

สงสัยจะเป็นพวกที่ความรู้สึกไวเป็นพิเศษ เซ้นสิทีบน่ะ ไม่มีไรหรอก