PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามให้แน่ใจอีกรอบนะครับ

tigerza7779
14th May 2013, 17:08
ผมสงสัยครับ ถามให้แน่ใจเลยนะครับ
คือแฟนผมนอนอยู่แล้วผมมีอะไรกับแฟนโดยไม่ได้สอดใส่นะครับ
เสื้อผ้ากางเกงในแฟนผมอยู่ครบ ผมแค่เอาไอนั่นของผมไปถูๆกับตรงนั้นของแฟนครับ แต่แฟนผมเขาใส่ สเตย์และกางเกงในอยู่ครับ
ถูๆไปได้สักพักของผมมีน้ำใสๆ ออกมาแต่มีสีขาวๆฟองๆนิดนึงด้วย แล้วไอน้ำเนี่ย ไปโดนตรง จิ๊ของแฟนที่ใส่สเตย์และกางเกงในอยู่ครับ แล้วผมก็หยุดแล้วรีบเอาทิชชู่มาเช็ดที่มันเปื้อนตรงสเตย์แฟนออกครับ
แต่ผมไม่เสร็จนะครับ แล้วผมก็หยุด ผมสงสัยก็คือมันมีโอกาศท้องไหมครับเนี่ย (น้ำใสๆมีสีขาวๆฟองๆนิดๆปนด้วย ไม่รู้เพราะโดนสเตย์แฟนหรือป่าวเพราะสเตย์แฟนผม มีปุยๆขาวๆเหมือนฝุ่นอยู่นิดนึงครับ แล้วไอน้ำใสๆขาวๆฟองๆเนี่ย มันไปโดนตรงบริเวณปากถ้ำพอดีครับ แต่แฟนผมใส่ทั้งสเตย์และกางเกงในอยู่นะครับ จะมีโอกาศท้องไหม)
ปล.ผมสัญญากับตัวเองไว้แล้วครับ ว่าจะไม่มีอะไรกับใครอีก ขี้เกียจมานั่งเครียดแบบนี้ -*-
ปล2.ขอคำตอบแบบชัวร์ๆเลยนะครับ

piekie
14th May 2013, 17:16
เฮ้อออออ อนาจใจกับเด็กไทย...แค่นี้ยังไม่รู้ว่า อันไหนน้ำเงี่ยน อันไหนน้ำอสุจิ...
แล้ว จะท้องได้ มันก็ต้องมีการสอดใส่ และปล่อยน้ำWowเข้าไป มันก็ต้องมีอะไรกัน
เคยเรียนมามั๊ยครับ เพศศึกษาอ่ะ....เฮอๆ แล้ว ทำซะขนาดนี้ ทำไม ไม่....กันไปเลยแว้

mixtotoza
14th May 2013, 17:21
ไม่น่าจะท้องนะครับโอกาสมันน้อยมากนะแต่ผมก็ไม่แน่ใจ (ถ้าแฟนท้องลูกคุณก็ถือว่าโคตรคนเลยครับสามารถผ่านอุปสรรค(สเตย์และกางเกงใน)มาได้:eek:)

niorjung
14th May 2013, 17:51
อนาจใจกับ จขกท -*-

fuxfamezer
14th May 2013, 20:10
คนนะครับไม่ใช่ปลากัด

mongkolzaaaa
14th May 2013, 20:13
อยู่ ชั้น ไรครับเนี่ย ครูไม่สอนหรอ

matoom28
14th May 2013, 20:21
พวกกระทู้18+เนี่ยนะ เรื่องที่ไม่น่าจะต้องมาถามก็ถามกันอยู่นั่นแหละ

เข้ากูเกิ้ลแล้วค้นหาคำว่า"Creampie"ซะ อันนั้นอะวิธีทำให้ท้อง ดูแล้วจำๆกันไว้จะได้ไม่ต้องมาถามเรื่องไม่เป็นเรื่องอย่างงี้

ballba
15th May 2013, 05:02
เอาน่า อย่าไปว่าเขาเลยครับ

บางคนอาจจะไม่รู้จริงๆมีเยอะแยะ

คิดไรมาก กระทู้เก่า เหยียบอสุจิแล้วท้องไหม ยังมี ฮ่าๆ

เราก็ึควรจะแนะนำครับ

ดีกว่าปล่อยให้เขาไม่สบายและอาจจะทำผิดพลาดในชีวิต

หมวดนี้มีไว้ปรึกษาครับ ไม่ใช่ซ้ำเติม = =

kothkeo178
15th May 2013, 09:29
ห๊ะ!! นี่ จขกท. ห้ามใจได้ด้วย ถ้าเป็นปกติของชายทั่วไปทำซะขนาดนั้นมันคงยาวจนเสร็จไปรอบสองรอบละ นายแม่มจิตใจแข็งแกร่งจริงๆ :eek:

Pop_PeR
15th May 2013, 19:24
ดีเเล้ว จำความรู้สึกนี้ไว้ เวลาจะไปทำอะไรกับใครก็ คิดถึงความรู้สึกนี้ ^___^

ukzeroooo
15th May 2013, 19:32
วัดระดับสมองเด็กไทยได้ดีเลยทีเดียว

poweruser
15th May 2013, 19:36
ไม่มีใครสั่งสอนหรือไงนิ - -

4iKunG
15th May 2013, 20:04
เหมือน จขกท. โดนลุมว่า 555

jengdexinw
15th May 2013, 20:11
เอาน่า อย่าไปว่าเขาเลยครับ

บางคนอาจจะไม่รู้จริงๆมีเยอะแยะ

คิดไรมาก กระทู้เก่า เหยียบอสุจิแล้วท้องไหม ยังมี ฮ่าๆ

เราก็ึควรจะแนะนำครับ

ดีกว่าปล่อยให้เขาไม่สบายและอาจจะทำผิดพลาดในชีวิต

หมวดนี้มีไว้ปรึกษาครับ ไม่ใช่ซ้ำเติม = = ใช่แล้วครับแต่อย่างว่ากระทู้ใหม่มันไปขึ้นหน้าบอร์ดปนกับกระทู้อื่นคนจากหมวดอื่นเลยเข้ามายํา.....