PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกมที่เล่น co-op ได้หน่อยครับ แบบไม่ได้เล่นผ่าน Garena นะครับ และก็มีคำถามอีกอย่างครับ คลิกเข้ามาดูครับ

long_test
8th September 2011, 14:31
Garena ผมตอนเข้าโปรแกรมมันค้างหน้า login น่ะครับ ใครรู้วิธีแก้บอกผมหน่อยนะครับ มันจะทำไรไม่ได้เลยแต่โปรเซสยังทำงานอยู่นะครับ ต้อง End Task เวลาปิดเพราะมันคลิกไรไม่ได้ ใครรู้วิธีแก้โปรดตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ

[Never]
8th September 2011, 14:36
dead island ซื้อแผ่นแท้เลย - - "

long_test
8th September 2011, 16:43
มีอย่างอื่นไหมครับ - -''

[Never]
8th September 2011, 20:34
Dead island Co op แบบเถื่อนไม่ต้องซื้อตังก็มีน่ะ มีแจกใน JKG มากมาย