PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วิธีคุยกับผญอะครับ

cardchan
14th May 2013, 21:23
คือ ผมคุยกับรุ่นน้องคนนึ่ง คุยมา2อาทิตย์แล้วครับ ประมาณอาทิตย์แรก น้องเค้าก็คุยดีนะครับ ตอบเร็วมาก แต่พออาทิตย์ต่อมา เริ่มไม่ตอบผม ออนแต่ก็ไม่ตอบ ไม่อ่าน ผมต้องทักไปอีกรอบน้องเค้าถึงนะตอบอะครับ ผมไม่รู้อะครับว่า น้องเค้าคิดไง ตอบบ้างไม่ตอบบ้าง แต่คุยช่วงแรกๆ น้องเค้าไปก็ไปเลยนะครับ แต่เดียวนี้ เค้าบอก ฝันดีผมตลอด บอกเสร็จก็ออฟไปเลย:o หรือว่าผมส่งเพลงไปแทนดีมั้ยครับ
คือ ผมกะจะจีบน้องเค้าอะครับ เห็นเพื่อนบอกว่าน้องเค้าก็บอกว่า ผมน่ารักดี น้องเค้าก็น่ารักนะ โอโม่ๆๆ 555+
1.ถ้าผมตื้อน้องเค้าบ่อยๆเค้าจะรำคาญมั้ยครับ
2.ผมอยากรู้ว่า ผญ เราจะรู้ได้ไงว่าเค้าก็มีใจให้เรา
3.ถ้าเราจะบอกชอบใคร จะบอกยังไงอะครับ หรือว่าส่งเพลงไปแทนอะครับ
ถามเยอะหน่อยนะครับ ><

RagoZa
14th May 2013, 21:32
ผมก็อยากรู้เหมือนกัน :o:o

H1ghSky
14th May 2013, 23:06
คุยกันต่อหน้าต่อตาเลยน่าจะดีกว่านะครับ สนิทกันไวกว่าขอแค่กล้าก็พอ :D

LAZT
14th May 2013, 23:17
คุยกับแม่ น้องหรือพี่สาวยังไงก็คุยอย่างนั่นแหละ

ผมจะติดเขิลนิดๆเหมือนกัน แต่จะวางฟอร์มพูดเหมือนคุยกับเพื่อนอะครับ

เราต้องรู้ว่าเค้าชอบอะไรก่อน จะได้มีเรื่องคุยยาวๆ

ผมก็สุ่มๆไป เรื่อง หนัง เพลง ข่าวดังๆ ถ้าฝ่ายหญิงเริ่มถามเราบ้าง

แสดงว่าทุกอย่างมันเริ่มใกล้ความจริงคับ 55555 ซุยๆ