PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ก็ไม่อยากว่าเรื่องการตั้งกระทู้หรอกนะ.......

icezaazark
15th May 2013, 08:45
ก็อย่างที่หลายๆคนได้พบเจอไม่ว่าจะบอร์ดนี้หรือบอร์ดไหนๆ มักจะมีพวกที่โพสกระทู้โดยไม่มองหมวดหรืออ่านกฏให้ดีซะก่อน(หรือมีปัญหาจริงๆอันนี้ผมก็ไม่ทราบ)
มันเป็นอะไรที่น่าเบื่อมากว่ามั้ย หากวันนึงเราเข้าเว็บมาเพื่อดูว่ามีโปรแกรมหรือเกมอะไรอัพเดทใหม่ๆบ้างมั้ย แต่สิ่งที่พบกลับเป็น ขอโปรแกรม/เกมหน่อยครับ.......
คือหมวดแจกแล้วมาขอเนี่ยผมว่าเว็บนี้เค้าก็แยกหมวดหมู่ไว้ชัดแล้วนะ แบ่งคอลั่มเยอะแยะ แต่ไหงดันมองไม่ออกว่าที่โพสมามันผิดหมวด!!?
ซึ่งบางทีผมกำลังหาโปรแกรมที่น่าสนใจเพราะว่าจะได้ซื้อของแท้มา(ของแท้ปัญหาน้อย) แต่พอเข้ามาดันเป็นโปรแกรมนู่นนี่เสีย แก้ไง........
เอาซะความรู้สึกอยากซื้อโปรแกรมลดฮวบไปเลย คือกระทู้นี้ตั้งมาไม่ใช่เพื่อต่อว่าแต่ตั้งมาเพื่อให้คนที่ตั้งกระทู้ผิดหมวดอ่านบ้าง(ถ้ามีหลงเข้ามานะ)ว่าตั้งกระทู้แบบรัวๆ+ผิดหมวด มันทำให้หลายๆคน Fail เหมือนกันนะ:help

gozzila887
15th May 2013, 08:50
ไม่นะ เค้าก็แก้ไข เมื่อผิดหมวด ก็ช่วยๆกันบอก // ใครจะมานั่งดูหมด
ซักพัก admin ก้ย้ายให้

nakiann123
15th May 2013, 11:09
แล้วจากนั้นก็มีไก่ . . . . . . . . . . . . . . , .
. . . . . . . . . . . . ( \( \ )
,_. . . . . . . . . . .;. . o >
{ `--.. . . . . . . ./. . (_)
`={ \`-._____/`. . .|
. `-{. . /. . . -=`\. . . |
. . `={. .-= = _/. . ./
. . . .`\. . . ..-'. . . ./`
. . . . {`-__.'===,_
. . . . / /`. . . . . . . . .`\\
. . . ./ /

HANG-ON
15th May 2013, 12:10
อืม ผมก็เบื่อ แต่ผมเห็นว่ามันมีปุ่ม "กากบาท" อยู่มุมขวาบน ผมเลือกที่จะกดปุ่มนั้นแทนการโพสต์ด่า หรือตั้งกระทู้ด่า / ตำหนิ

ผมคิดว่าการอยู่เฉยๆมันไม่ตายหรอกครับ ชีวิตเราไม่ได้เดือดร้อน.. ดีกว่าสร้างกระแสให้คนเกลียดชังกันเอง

piekie
15th May 2013, 12:16
ผิดหมวดครับท่าน ฮ่าๆๆๆ :pleasantry