PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอสอบถามเรื่องเว็บ mediafire ทีครับ

gamertana
9th July 2011, 18:54
พี่ๆเพื่อนๆ มีอาการแบบผมมั๊ยครับ คืออัพโหลดไม่ได้เลย หรือถ้าได้ก็จะนานๆที ถึงจะได้ อยากทราบว่าพี่ๆที่เอาเกมส์ที่อัพลงเว็บ mediafire ใช้ตัวช่วยอะไรหรือปล่าวครับ ช่วยบอกผมที หรือก็เป็นแบบผมเหมือนกัน ผมใช้เน็ต 3bb 6M ครับ ผู้รู้ตอบทีขอรับ อยากรู้จริงๆ

montreepot
9th July 2011, 23:44
การอัพโหลด ใช้เวลานานนะครับ -*-

ผมก็โหลด นานมากเลย

ิอืม 6 mb ด้วย

gamertana
11th July 2011, 15:03
ผมหมายถึงว่า อัพโหลด 10 ครั้ง จะอัพได้ประมาณ 1 ครั้ง ประมาณนั้นครับ
นั่นคือ นานๆทีจะได้ของผม ไงก็ขอบคุณครับ ที่ให้คำแนะนำ