PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับGuil Wars 2ทีครับ

jopakapong
17th May 2013, 20:32
:ask ซื้อมาเล่นตอนนี้สายไปไหมครับ
:ask เบื่อง่ายไหม เพราะผมเล่นDiablo III ตันไป2ตัวผมก็เบื่อแล้ว
:ask แนวเกมเป็นแบบเดินเล่น เดินคุยได้ใช่ไหม
:ask มีอาการค้างหรือLagบ้างไหม

pookahaha
17th May 2013, 20:39
ไม่สายหรอกครับ
เบื่อไหม ผมเบื่อนิดๆครับ แต่ว่าเค้ามีดีตรงที่"ระบบ' สุดยอดครับ เช่นกำหนดเลเวลสูงสุดของพื้นที่นั้นๆ
ไม่ค้างครับ แลกน้อยมากๆๆๆๆๆๆๆ จริงๆ

gikkik
18th May 2013, 09:49
ไม่สาย
สนุกมากน้องผมขี้เบื่อมันเล่นยาว
อยากทำไรก็ได้
ไม่มี ถ้าค้างคือคอมแรงไม่พอเอง