PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง Dead island

Lightenning
8th September 2011, 19:38
คือในเกมส์มันมีระบบทำอาวุธ(ไม่แน่ใจ) แล้วผมอยากรู้ว่า อาวุธเช่น ไม้หรือ ท่อนเหล็ก ที่ดูในตัวอย่างการเล่น มันพังได้มั้ย แล้ว ถ้าเราจะทำของมันต้องไปที่ร้านหรืออย่างไรรบกวนผู้รู้หรือเล่นก่อน บอกหน่อย ผมอยากได้แบบประมาณว่า ถาม - ตอบน่ะ ใครเล่นบอกผมหน่อย ทิ้งเมลล์ให้ผมก็ได้จะแอดไปครับ ขอบคุณครับ

[::BlueFox::]
8th September 2011, 21:07
อาวุธพังได้ แต่มีโต๊ะซ่อม+อัพเกด ผมเลนถึงเวล 28-29 โดนผีตบ2-3 ที ตาย(ตายแล้วเงิน-) เล่นยากๆสุด ตายง่ายมากๆ T-T