PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : THE INCREDIBLE ADVENTURES OF VAN HELSING ช่วยด้วยไม่ผ่านครับ

Ong15
18th May 2013, 15:34
ภารกิจ Through the Tunnels เล่นถึงเควส reach borgova througth the
ที่อยู่ในเหมืองใต้ดินเดินไปเดินมาหลายรอบแล้วแต่เข้าประตูไปต่อไม่ได้
ต้องทำยังไงถึงจะผ่านครับ

GuY_NoOpPeR
23rd June 2013, 21:57
ยังไม่เคยเล่นเลย พอจะมีรูปเงื่อนไขเควสให้ดูเปล่าคับ

Sikk
1st August 2013, 14:01
ภารกิจ Through the Tunnels เล่นถึงเควส reach borgova througth the
ที่อยู่ในเหมืองใต้ดินเดินไปเดินมาหลายรอบแล้วแต่เข้าประตูไปต่อไม่ได้
ต้องทำยังไงถึงจะผ่านครับ

ผมก็เป็น คิดว่าอาจจะเป็นเพราะเวอร์ชั่นเกมเป็นตัวไม่เต็ม