PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำมือถือหน่อยราคาไม่เกิน 6-7 พัน

bird11266
18th May 2013, 22:49
พอดีทำโทรศัพท์เก่าตกน้ำตายเป็นที่เรียบร้อย :o

ก็เลยว่าจะซื้อที่มันก็น้ำหน่อยแนะนำทีเอาแบบตอนไปซัก 1 นาทีก็ขึ้นมาก็ยังเฉยๆ

แล้วอยากถามว่าพวก Iphone นี่กันนำดีไหมครับ

moamoa2
18th May 2013, 22:53
Iphone ต้องใช่เคสกันน้ำครับ แต่ 6-7 พันคงเล่น Iphone ไม่ไหวหรอก

แต่ก็มีครับ Sony Xperia Go ลองหาข้อมูลดูครับ!!!

AuuZaZa
18th May 2013, 22:56
Xperia Go ดีสุดในงบนี้ รายละเอียดท่านไปศึกษาเอาเองละกัน ถ้ามีงบหน่อยเอา Xperia acro s ก้ดีตอนนี้กันได้เหมือนกัน ไม่ก้จัดหนังZR ตัวใหม่ เน้นว่าทำมาใช้งานใต้น้ำได้ มีปุ่มชัตเตอร์มาให้ด้วย

bird11266
18th May 2013, 23:25
Iphone ต้องใช่เคสกันน้ำครับ แต่ 6-7 พันคงเล่น Iphone ไม่ไหวหรอก

แต่ก็มีครับ Sony Xperia Go ลองหาข้อมูลดูครับ!!!

ถามเฉยครับ เพราะบ้านผมมันใช้ Iphone กันเกือบทุกคนเลย ผมยังใช้กากๆอยู่เลย

bird11266
18th May 2013, 23:28
Xperia Go ดีสุดในงบนี้ รายละเอียดท่านไปศึกษาเอาเองละกัน ถ้ามีงบหน่อยเอา Xperia acro s ก้ดีตอนนี้กันได้เหมือนกัน ไม่ก้จัดหนังZR ตัวใหม่ เน้นว่าทำมาใช้งานใต้น้ำได้ มีปุ่มชัตเตอร์มาให้ด้วย

งั้นเดี่ยวผมเก็บเงินก่อนละกัน จริงๆซือได้แล้ว แต่ต้องเอาเงินไปซื้อ Harddisk คอมกับ Cpu ก่อนเลยงบน้อยงั้นเดี่ยวเก็บมาซื้อ Xperia acro s แล้วกัน มันสามารถเอาไปเล่นในสระน้ำได้ไหมครับ แต่ผมคงไม่ได้เอาลงไปเล่นหรอกนะครับ ถามเฉยๆครับ ขอบคุณครับ

AuuZaZa
19th May 2013, 01:24
ถ้าจะให้เล่นได้ไม่มีสะดุดคงต้องZRด้วยละครับแต่ต้องรอดูก่อนว่าราคาออกมาเท่าไหร่