PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น Tera บ้างครับ สงสัย

FROZEN
19th May 2013, 11:59
คือผมเล่น GW 2 อยู่มา 3 - 4 เดือนแล้วครับ แต่เนื่่องจากตัวผมโดนแฮค บ่อยมาก! ทั้งเปลี่ยนเมล์ก็แล้ว รหัสก็แล้ว โดยรวมโดนแฮคไปทั้งหมด 3 ครั้ง

ก็เลยอยากจะเลิกมันไปเลย ตอนนี้เลยหาเกมอะไรสนุก ๆเล่นคล้าย GW2 เลยเจอ tera อยากถามว่าเกมนี้มีระบบ PVP แบบเซิฟต่อเซิฟหรือเปล่าครับ

แล้วเวลตันเท่าไหร่ คนไทยเยอะไหมเพราะผมไม่ชอบวิ่งเล่นคนเดียว : ( ถามแค่นี้ก่อนครับ ตอนนี้กำลังเบื่อ Guild Wars 2 โดนแฮคทีไร ติดต่อ support กว่าจะตอบก็ 3 วันขึ้น

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Ezios
19th May 2013, 15:22
TERA AION สู้ Guild war 2 ไม่ได้นะ คห ส่วนตัว

TERA สนุกกว่า Aion นะ

FROZEN
19th May 2013, 18:36
แล้วใครมีเกมเก็บเวลแนะนำบ้างครับ ตอนนี้หาเกมเล่นอยู่ที่เล่นก็เล่นแต่ dota 2 อย่างเดียวเลย