PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dead island riptide เซฟยังไง

commandman
19th May 2013, 16:37
Dead island riptide เซฟไงอะครับ

ออกเกมส์แล้ว เริ่มใหม่หมดตลอด

DavidNassau
19th May 2013, 17:28
เซฟ มัน auto ไง พอถึงจุดมันก็เซฟให้ ส่วนมากจะโดนย้ายตัวกลับไปตรงจุดที่รับหรือส่งเควสครั้งสุดท้าย

แต่ของไม่ได้หาย ใช่ ป่ะ

commandman
19th May 2013, 17:38
เซฟ มัน auto ไง พอถึงจุดมันก็เซฟให้ ส่วนมากจะโดนย้ายตัวกลับไปตรงจุดที่รับหรือส่งเควสครั้งสุดท้าย

แต่ของไม่ได้หาย ใช้ ป่ะ

ไม่ครับ มัน Continue ไม่ได้เลยอะ

ผมเล่นไปถึงเกาะละเริ่มเควสไป 2-3 เควสละพอปิดเกมส์ แล้วเข้าใหม่

มีแต่ New game

DavidNassau
19th May 2013, 17:43
หน่านิ!!

1.crack ของอะไร

2.แล้วเก็บเกมไว้ที่ไหน

3.มีโปรหมีขาวอ่ะเปล่า(deep freeze)

commandman
19th May 2013, 17:46
หน่านิ!!

1.crack ของอะไร

2.แล้วเก็บเกมไว้ที่ไหน

3.มีโปรหมีขาวอ่ะเปล่า(deep freeze)

Crack 3DM

ลงเกมส์ไดร D

ไม่มี Deep freeze

DavidNassau
19th May 2013, 17:48
ลองเปลี่ยน crack ยังครับ

ผมไม่รู้นะผมลงเล่นผ่าน steam เล่นจนจบไม่มีปัญหา

-----------------------------------

อีกนิดคงต้อง edit คุยกันแล้วครับ เดี๋ยวมีพวก เด็กดี มาหาว่าปั๊ม

headshot deluxe
19th May 2013, 18:29
3dm ผมไม่เคยคิดจะใช้ของเจ้านี้เลย ลองของ reloaded ดีกว่าครับ ผมเล่นจนจบไปรอบนึงแล้วไม่มีปัญหานะ นอกจากบั๊กของตัวเกมนิดๆ หน่อยๆ

แนะนำว่าจะโหลดแครกลองดูวันที่ด้วยว่ามันออกมาวันที่เท่าไหร่ อันไหนล่าสุด ถ้าไม่มีเขียนบอกก็พยายามเลี่ยงของ 3dm กับ ali123 ครับ เพราะสองเจ้านี้จะปล่อยแครกมาก่อน แบบว่าเอาแค่พอเข้าเกมได้ มีปัญหาอะไรข้างหน้าไม่รับรู้ด้วย

commandman
19th May 2013, 21:12
3dm ผมไม่เคยคิดจะใช้ของเจ้านี้เลย ลองของ reloaded ดีกว่าครับ ผมเล่นจนจบไปรอบนึงแล้วไม่มีปัญหานะ นอกจากบั๊กของตัวเกมนิดๆ หน่อยๆ

แนะนำว่าจะโหลดแครกลองดูวันที่ด้วยว่ามันออกมาวันที่เท่าไหร่ อันไหนล่าสุด ถ้าไม่มีเขียนบอกก็พยายามเลี่ยงของ 3dm กับ ali123 ครับ เพราะสองเจ้านี้จะปล่อยแครกมาก่อน แบบว่าเอาแค่พอเข้าเกมได้ มีปัญหาอะไรข้างหน้าไม่รับรู้ด้วย

ได้ละครับ ขอบคุณมากทีแรกผมใช้ reaload แล้วมัน stopworkng เลยลองเปล่ยน

ตอนนี้ได้ละคับ

armzaa2550
20th May 2013, 00:17
ได้ละครับ ขอบคุณมากทีแรกผมใช้ reaload แล้วมัน stopworkng เลยลองเปล่ยน

ตอนนี้ได้ละคับ

ผมก็เคยเป็นนะลองเปลี่ยนหลายแครกมาก แล้วมันต้องเข้าไปปรับด้วย อะไรไม่รู้ ให้กลายเป็น Single player