PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Sniper Ghost Warrior 2 ใครเซียนเข้ามาทีครับ

ReDI2osE
19th May 2013, 22:17
คือผมยิง ยังไงมันก็ไม่ค่อยสโลว กระสุนให้เลย ไม่หนุกเลยอะครับ

พยายามยิงที่หัวแล้วนะครับ แต่มันสโลว ให้น้อยมาก นานๆจะเจอสักที

แล้วเป้ากระสุน บางทีก็มีวงแดงๆ บางทีก็ไม่มี เป็นเพราะอะไรหรอครับ

แล้วต้องยิงยังไงให้มันสโลวๆ กระสุน อะครับ

ช่วยบอกผมที ยิงไปแล้วไม่สโลวมันไม่หนุก เหมือนเกมส์ธรรมดาๆ

แนะนำผมทีนะครับ

dido_Raw
19th May 2013, 22:29
น่าจะ ดู ระยะทาง กับ ลม ไม่ ก็ เล้งนานๆ เดียวก็มีเป้งสีแดงๆ ออกมาเอง พยามหมุนกล้องช้าๆ มั้งนะ

kimpig123
20th May 2013, 18:17
ลองกด Shift ค้างไว้ รอให้เป้าหมายอยู่นิ่งๆยิงง่ายๆอ่ะครับ ลองดูผมก็สโลวเยอะนะยิงเรื่อยๆ ประมาณว่า ยิง 5 คนติด 2-3 คนยังงี้อ่ะครับ :cool: