PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รายการใหม่ อัพเดทข่าวสารวงการเกม

boner123
20th May 2013, 17:49
เทปแรกนะครับ ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ อาจจะพูดติดๆขัดๆหน่อย ขออภัย เทป2 ปรับปรุงแน่ครับ

https://www.youtube.com/watch?v=X3Kh4gHFZhE

chutchaval
20th May 2013, 18:57
เยี่ยมครับ ยังที่ท่านได้บอกไว้ข้างต้นว่าเสียงยังติดๆ ขัดๆ อยู่และเสียงแทรกยังมีอยู่ การนำเสนอก็โอเคช่วงเปิดตัวถือว่าดีแต่ช่วงเวลาท่านบรรยายท่านหน้าจะแทรกเสียงเพลงเป็นพื้นหลังแบบเบาๆ ด้วยก็ดีนะครับมันจะเพิ่มความหน้าสนใจส่วนเรื่องการบรรยายเดียวท่านก็ดีเอง
โดยรวมถือว่าดีครับ จะรอดู เทป 2 นะครับ

boner123
20th May 2013, 19:27
ขอบคุณมากครับ สำหรับคำติชม เป็นประโยนชน์มากๆครับ เรื่องเพลงผมจะพยายามหาละกันครับ เพราะเพลงสมัยนี้มันหาที่ไม่ติด LC ยากมากครับ
ผมเลยไม่ใส่ กลัวโดนเรื่อง LC แล้วก็ เรื่องเสียงแทรก ผมจะพยายามแก้ครับ รอเทป2ด้วยนะครับ ^^

M&N
20th May 2013, 19:34
เยี่ยมครับ พยายามต่อไปนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ คนกล้าพูด กล้าแสดงออกอย่างคุณ เดี๋ยวนี้หายากละครับ เพราะเดี๋ยวนี้จะมีแต่พวก ทำดีแล้วโดนด่า กับ ไม่ทำห่าแล้วด่าคน แต่ก็อย่าไปฟังเสียงนกเสียงกาเลยครับ จะรอติดตามนะครับ เอาใจช่วย ^^'

boner123
22nd May 2013, 15:13
ขอบคุณค๊าบ ผมจะทำตอนใหม่ทุกสัปดาห์เลย ^^