PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเว็ปสำหรับโหลดตำราเรียนให้หน่อยครับ

sattawat1979
21st May 2013, 19:13
ใครพอรู้เว็ปที่ให้โหลดตำราเรียนวิศวกรรมในระดับมหาวิทยาลัยบ้างครับ ช่วยบอกหน่อย ขอเป็นตำราภาษาไทยนะครับ ขอทุกวิชาเลย (ถ้ามีนะ)

คือผมเรียนจบมาหลายปีแล้วน่ะครับ หนังสือให้รุ่นน้องไปแล้ว ที่เหลือก็จมน้ำไปหมด = = จะไปหาซื้อใหม่หมดก็ไม่อยากเสียเงินซื้อ

ตอนนี้อยากเอามาอ่านรื้อฟื้นความรู้ซะหน่อย ลืมไปเกือบหมดละ :o จะไปสอบเร็วๆนี้แล้วครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

darkperson50
21st May 2013, 19:48
ปกติเค้าก็มีให้ในเว็บคณะที่เราเรียนนะครับ คุณลอง Log in เข้าไปโหลดอ่านได้มั้ยจากสถานบันเก่าที่คุณเรียนอ่ะ จริงๆที่มีให้โหลดอ่านเป็นเล่มไม่ค่อยมีหรอก เนื่องจากเป็นลิขสิทธิ์
ถึงมีก็จะปิดกั้นให้เฉพาะนักศึกษาแต่ละที่อ่านครับ ผมว่าคุณไปยืมห้องสมุดอ่านดีกว่านะ ห้องสมุดมหาวิทยาลัยอ่ะ อิอิ