PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น Dead Spece ภาค1 จบแล้วมั่ง แล้วรู้หมดทุกอย่างเกี่ยวกับเกม ผมมีอะไรจะถามหน่อยครับ

poddata100
9th September 2011, 04:56
ในMission 10 จะมีห้องอยู่ห้องหนึ่ง เป็นห้องที่ใช้เล่น บาสเก็ตบอลในสภาวะไร้น้ำหนัก ที่มันให้ชู๊ทบอลและชู๊ทให้ลงและให้ได้คะแนนตามเกณฑ์ของมันอ่ะ แล้วล็อคเกอร์ด้านหลังห้องจะเปิดให้สามารถเก็บไอเท็มได้

มีข้อสงสัยครับ
1.วิธีชู๊ทบาสให้ได้แต้มคูณเยอะๆเนี่ย ทำอย่างไรเหรอครับ
2.แล้วเลเวลสูงสุดในการเล่นบาสเนี่ยมีกี่เลเวลอ่ะครับ

เพราะบางทีผมชู๊ทได้คูณมั่งไม่ได้คูณมั่งบางครั้งก็คูณ4 อยากรู้จริงๆครับ

แล้วอีกข้อนึง คือ หากเราเล่นในระดับใดระดับหนึ่งจบแล้ว แล้วไปเล่นอีกระดับเนี่ย ชุดเกราะ ปืน ที่เราเคยซื้อมาแต่ก่อนจะหายไปไหมครับ(เริ่มเล่นใหม่ตั้งแต่แรกเลย)

-----ขอบคุณ-----:yes