PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง facebook ใน iPhone

Master-
9th September 2011, 05:39
คือผมเล่น facebook ใน iPhone อ่ะครับ เวลาโพสต์หรืออัพรูป มันจะขึ้นว่า via mobile อ่ะครับ แก้แต่หรือไม่ได้ (เล่นผ่าน app) :help

artzaok
9th September 2011, 06:25
-..- ไม่รุ้สิไม่เคยใช้แต่จะมาบอกว่า

[ทำไมเดียวนี้คนชอบอวด Via ใน facebook จัง]

ผมทำเป็น Via Galaxy tab ยังได้เลย -.- ทั้งๆที่ไม่ได้ใช้

plugpainful
15th September 2011, 05:34
-..- ไม่รุ้สิไม่เคยใช้แต่จะมาบอกว่า

[ทำไมเดียวนี้คนชอบอวด Via ใน facebook จัง]

ผมทำเป็น Via Galaxy tab ยังได้เลย -.- ทั้งๆที่ไม่ได้ใช้
ห๊ะ!!จริงหรอ ทำยังไงน่ะสอนหน่อย ผมแปลกใจมาก ผมใช้ iphone แต่มันก็ขึ้นว่า via mobile อยู่ดีทำยังไงให้เปลี่ยนเป็น via iphone ล่ะ