PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ ปัญหาLG Optimus Black

underhill16
9th September 2011, 09:15
ถามผู้รู้หรือใช้อยู่ เวลาเปิดสายคุยกันไว้ แล้วไปเล่นเกม เกมจอมืดอ่ะครับ(ลองเป็นทุกเกมครับ เช่น Angry Bird) แต่เกมยังเล่นอยู่นะ แต่เรากดอะไรไม่ได้

ยกเว้นที่ปุ่มล๊อค เพิ่งซื้อมา2วันเอง ไปถามที่ร้าน พีี่เค้าถามศูนย์ให้ ศูนย์บอกว่าเป็นปกติอ่ะครับ ทำไงดี แต่ผมว่ามันไม่ปกติ เปลี่ยนเครื่องเลยดีไหม

jakky
9th September 2011, 11:06
ของผมไม่เป็นนะครับ

underhill16
9th September 2011, 13:34
ของท่านเปิดสายไว้ แล้วเล่นเกมได้ใช้ไหมอ่ะ ผมงงมาก ทางศูนย์บอกว่าเป็นปกติ แบบนี้ก็เล่นเกมระหว่างเปิดสายรอไม่ได้สิครับ แล้วคนเค้าจะซื้อLG ทำไม ยี่ห้ออื่นเป็นไหมครับ แล้วควรเปลี่ยนเครื่องดีไหม(ยังไม่เกิน7วัน)