PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องการสอบ ร.ด. ครับ

START
24th May 2013, 11:34
คือผมขอถามเรื่องการวิดพื้นอ่ะครับว่าตอนวิดพื้นเราเอาท้องลงไปด้วยได้ไหมครับ แล้วช่วยตอนดันก็เอาท้องกับแขนช่วยกันดันได้รึป่าวครับ ถ้าไม่ใช้ท้องดันผมไม่ไหวอ่า

jengdexinw
24th May 2013, 11:43
เขาให้เอาหน้าอกเกือบถึงพื้นครับตอนผมสอบจะมีคนคอยเอามือทํานูนๆระหว่างอกมาให้ให้เราวิดไปถึงมือเขาแล้วขึ้นเขาจะนับให้เรา หน้าจะเอาลงได้แต่คุณต้องรีบขึ้นทําเวลาเพราะถ้าเอาท้องช่วยจะช้า

peetdekdeee
24th May 2013, 11:46
เขาให้เอาหน้าอกเกือบถึงพื้นครับตอนผมสอบจะมีคนคอยเอามือทํานูนๆระหว่างอกมาให้ให้เราวิดไปถึงมือเขาแล้วขึ้นเขาจะนับให้เรา หน้าจะเอาลงได้แต่คุณต้องรีบขึ้นทําเวลาเพราะถ้าเอาท้องช่วยจะช้า

ตามนี้เลยครับ แต่สมัยตอนผมสอบครูที่คุมโหดมาก ใครเอาท้องลงแกบอกให้ลุกเลยครับ ได้เท่าไหร่เอาเท่านั้น

Sir.Potty Magnificent
24th May 2013, 12:05
ตอนผมไปสอบ มันจะมีเครื่องอยู่บนพื้นถ้าอกลงไปโดนมันจะมีไฟขึ้น