PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามคนที่เคยเล่น GTA San Andreas

chuydom1
24th May 2013, 14:05
คือเกมนี้ผมก็เคยเล่นมานานแล้วนะแต่ไม่เคยทำภารกิจเลยพึ่งมาทำ ครบ100 เมือวานแล้ว แล้ว อยากทราบว่า ผู้หญิงที่เราช่วยมาตอนที่เราโยนระเบิดเพลงไปในบ้านอ่ะครับแล้ว มันจะเป็นรูปหัวในอยู๋ตรง แผ่นที่พอผมเอารถเข้าไปจอดแล้ว ผู้หญิงก็ออกมาพูดอ่ะไรมั้ยรู้แล้วรูปหัวใจก็หายไปเลย แบบนี้เราเอารูปหัวใจคืนมาได้ม่ะครับ ยังไม่ทันได้จีบเลย อิอิ ไม่เคยทำ:sweat

vasanchai
24th May 2013, 14:08
เดี๋ยวก็กลับมามั้ง ลืมเหมือนกัน

ผมว่าเอาชื่อเอาชื่อไอผู้หญิงคนนั้น ไปเซิสใน Google น่าจะรู้ไรแปลกๆ ขึ้นเยอะ

chuydom1
24th May 2013, 15:35
เดี๋ยวก็กลับมามั้ง ลืมเหมือนกัน

ผมว่าเอาชื่อเอาชื่อไอผู้หญิงคนนั้น ไปเซิสใน Google น่าจะรู้ไรแปลกๆ ขึ้นเยอะ

ขอบคุณครับ