PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : FIFA 13 ไล่บอลยังไง

banksakito
24th May 2013, 17:55
เสียอารมณ์มาก กองหลังก็ดี โกลก็เทพ ...แต่ทำไมโดนซัดง่ายจังเลยไม่รุ้...กด Xก็ไม่แย่งบอล ยืนมองเฉยเลย พอวิ่งไปดัก... มันก็ยิงไกล เข้า...เอ
๊ะ ชักเซ็งละนะ เล่นระดับโหดสุดนะ แต่ก่อนชนะใสๆ เดี๋ยวนี้ ...ยากจัง

starocean082
26th May 2013, 19:39
ลองไปที่ settings หา controller อ่ะครับ ลองเลื่อนๆ โดยกด ปุ่ม w ไม่ ก็ e หาตรง defence หาตรง contain นั้นคือไล่บอลครับ ส่วน sliding คือเสียบ ส่วน Push or Pull นั้นคือเข้าบอล ประมาณว่าผลัก แท็คเอาบอลอ่ะครับ