PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกม + แนะนำเกมหน่อยครับ ไม่มีอะไรจะเล่นแล้ว

anbiun
25th May 2013, 00:29
- ขอ Real Warfare II หน่อยครับเป็น One2up จะดีมากๆ ครอบลิงค์มาเลย อิอิ

แนะนำเกมหน่อยครับ อยากได้แนว RPG นะครับ ตอนนี้ดู Van Helsing อยู่ก็น่าเล่นดีครับ
แต่ผมว่ามันมีอาชีพเดียว ก็เลยไม่ชอบ ไม่รู้จุดเด่นมันอยู่ตรงไหนเกมนี้
Skyrim ก็ว่าจะโหลดมาเล่นอีกรอบยังไม่เล่น DLC ใหม่เลย ไม่รู้จะสนุกป่าว

ตอนนี้เลยเล่น Medieval II Totalwar รอไปก่อน >.<

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ ^^

ปล.อย่าเอาเกมโหดมากนะครับ Nvidia 9800GT นะครับลากไม่ไหว >.<

angkishddd
25th May 2013, 07:05
ผมมีเกมวางเเผนเล่นกับเพื่อนครับ age of empire II HD online ไปโหลดได้ที่ กระทู้ของท่าน gametoon เลยครับ