PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหา arkham city game of the year

YaRis
25th May 2013, 18:54
ผมเข้าเกมส์ผ่านหน้า เดสทอปที่ชื่อBatman Arkham City GOTY ไม่ได้ มันขึ้นไอคอน ขาว ผมกด play ไปมันก็ไม่ขึ้น ผมต้องไปเข้าผ่านอีกตัวนึงที่กดเข้าเกมเลย ไม่ไดด้เข้ามาตั้งค่าแล้ว ผมเอาเซฟไปใส่แล้วไม่ติด อุสาเล่นตั้งนาน แล้วอีกปัญหาไม่รู้เกี่ยวไหม
ผมลง window 8 ลืมปิด ตัวสแกนไวรัส ของwindow แล้วตอนลงครั้งแก มันขึ้นว่ามี ไวรัส น่าจะเกี่ยวนะ เหมือนมันไปลบอะไรผมออก ลง 4รอบแล้ว

YaRis
26th May 2013, 10:07
game for window live ไม่ขึ้นด้วย โห เม่อวานาเล่นไปตั้งนานอ่ะ