PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กดปุ่มขอบคุณยังไงไม่ให้ปุ่มหายครับ?

nodoka
27th May 2013, 13:18
ผมเป็นคนชอบกดขอบคุณให้กับทุกคอมเม้นที่มาตอบกระทู้ของผมน่ะครับ (ถ้าเป็นคอมเม้นที่มีประโยชน์อ่ะนะ) พอไล่กดไปทีละโพสเร็วๆปุ่มมันก็หาย แล้วกว่ามันจะมาใหม่ก็ต้องรอไปอีก บางทีกดยังไม่ครบคนก็กลัวว่าคนที่ยังไม่โดนผมกดให้จะหาว่าผมลำเอียง ผมลองกดช้าๆดูแล้วมันก็หายอยู่ดี เลยอยากรู้เทคนิคครับว่าจะกดยังไงไม่ให้ปุ่มขอบคุณมันหายไป

xaoninlove
27th May 2013, 13:21
ผมว่าบางทีเปลี่ยนจากกดขอบคุณเป็นแสดงความคิดเห็นบ้างก็ได้นะครับ ลองเปลี่ยนดู
ส่วนเรื่องที่ถามอาจจะเพราะกดมากเกินไปหรือเปล่าปุ่มมันเลยหายกันคนปั้มอะไรประมานนี้มั้ง รอท่านเทพเรปล่างมาตอบ.:declare

nodoka
27th May 2013, 13:35
ผมว่าบางทีเปลี่ยนจากกดขอบคุณเป็นแสดงความคิดเห็นบ้างก็ได้นะครับ ลองเปลี่ยนดู
ส่วนเรื่องที่ถามอาจจะเพราะกดมากเกินไปหรือเปล่าปุ่มมันเลยหายกันคนปั้มอะไรประมานนี้มั้ง รอท่านเทพเรปล่างมาตอบ.:declare

คือ ผมกดให้กับคนที่มาตอบกระทู้ของผมน่ะครับ ไม่ใช่กดให้กระทู้คนอื่น

ta123
27th May 2013, 14:06
แงะ รีเฟรชเอาก็ได้นี้เน้อ

แต่ลายเซ็นxaoninlove นี้้มันส์!!!

nakiann123
27th May 2013, 16:00
กดเยอะเกินปุ่มก็หายไง...