PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ภาพเป็นสีขาว นานเป็นเพราะอะไรครับ แนะนำด้วย

khun22
9th September 2011, 19:10
ผมโหลด bad 2 มาเล่นนะครับ แต่เล่นไปได้สักเกินครึ่งแล้วนะครับ บางด่านมันเป็นภาพสีขาวมองอะไรไม่เห็นและเป็นนานนะครับกว่าจะหาย และจะเป็นเมื่อตอนเริ่มด่านใหม่ เป็นบางด่านนะครับ หากใครรู้แนะนำผมด้วยนะครับว่ามันเป็นเพราะอะไรนะครับ ส่วนพวกโปรแกรมเสริมต่าง ๆ ผมก็ลงหมดแล้วนะครับ ไม่ว่าจะเป็น net fram4 or drirext 10 ก็ยังเป็นอยู่ ( xp sp 2 / 2g ram / cor2duo 2.93 GHz / ati EAH3450 512 m) วานพี่ๆช่วยแนะนำ้ด้วยนะครับ เล่นยังไม่เก่งนะครับ :confused::confused::confused::confused::confused:แนะนำด้วย