PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : game for windows live ไม่ขึ้นครับ ทุกเกมส์เลย

YaRis
27th May 2013, 18:16
คือมันเซฟเกมไม่ได้อ่ะครับ นั่งแช่ตูดเล่นใหม่อีก 4ชั่วโมงก็มาเซฟไม่ได้อีก แล้วก็ เข้าเกมส์ BATMAN ARKHAM CITY ไม่ได้ ตรง lacher ที่เข้าแล้วมันจะมีให้เลือก play,setting ,readme ผมกด play แล้วมันไม่มีอะไรขึ้นเลย

YaRis
28th May 2013, 17:41
ช่วยด้วยครับ หรือผมต้องลง วินโดวใหม่ เพราะตอนลง ใหม่ผมลืมปิด ตัว สแกนไวรัส ของ วินโดว8 มันจะคงลบ อะไรผมไปมั้ยเห็นมันขึ้นด้วย ตอนติดตั้งเกมศ์ใหม่ๆ