PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [Dead Island] มีใครเป็นเหมือนผมมั้ย : ยิ่งเล่นยิ่งเก็บอาวุธได้น้อยลงเรื่อย ๆ

mr.virus
9th September 2011, 20:52
ช่องเก็บอาวุธมันเพิ่มนะ แต่มันก็อาวุธเพิ่มไม่ได้เลย

เล่นไปเล่นมา ตอนนี้เก็บได้แค่ชิ้นเดียวเอง T T

ให้ตายเถอะ ว่างตั้ง 5 ช่อง เก็บได้แค่ช่องเดียว ใครมีวิธีแก้บ้าง ==

SoNy009
9th September 2011, 21:53
เอ่อ เล่นเป็นตัวไหนครับ ตอนแรกผมเล่นเป็น Sam B เก็บได้ 3 ช่อง
พอเล่นไปเรื่อยๆจะค่อยๆได้ช่องเพิ่ม ไม่มีลดน่ะ

FRAGILE
10th September 2011, 01:09
เอ่อ เล่นเป็นตัวไหนครับ ตอนแรกผมเล่นเป็น Sam B เก็บได้ 3 ช่อง
พอเล่นไปเรื่อยๆจะค่อยๆได้ช่องเพิ่ม ไม่มีลดน่ะ
เขาหมายถึงเวลาหาเก็บอาวุธมันยากขึ้นน่ะครับ ไม่ใช่ช่องเก็บอาวุธลดลง -3-

kitipron01
10th September 2011, 06:40
ค่อยๆ เล่น ไปครับ มันจะมีช่วงที่ อาวุธ เยอะจนเลือกไม่ถูก กับช่วงแรกๆ ที่ต้องการอาวุธ โคตรๆ งี้

สู้ๆ