PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น FIFA Manager 13 อยู่มั้งครับ ผมขอถามอะไรหน่อย

BadBoiiz
31st May 2013, 11:45
คือว่าผมมีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับ FIFA Mangager 13 อยู่ทั้งหมด 3 ข้อ
เลยจะมาถามผู้รู้หน่อย ตอนนี้ผมคุมมาดริด นะครับ

1.ถ้าจบซีซั่นแล้วจะสามารถเปลี่ยนแปลงชุดทีมได้ไหมครับ รวมถึงชุดมือโกลด้วย เช่น จะเปลี่ยนสีอะไรอย่างนี้อ่ะครับ
2.คือผมเล่นแผ่นผีนะครับ ตอนแรกผมเล่น 1.0.0 แล้ว ตอนนี้ไปโหลด 1.0.3 มา เลยเล่นใหม่ซะเลย แต่ทีเปลี่ยนไปคือ ไม่สามารถซื้อนักเตะเมื่อเริ่มซีซั่นได้ นี่คือข้อเปลี่ยนแปลงของแพทรึป่าวครับ ?
3.การซื้อตัวผู้เล่นหลังจบซีซั่นนั้นมีจำกัดไหมครับ ว่าซื้อได้กี่คน ?
4.คือว่าผมจะซื้อ เบล แล้วมันขึ้นอย่างนี้อ่ะครับ (ผมไม่ได้ยื่นซื้อหลังจบซีซั่นนะครับ ยื่นซื้อกลางซีซั่น)
จากที่ผมแปลๆดู ประมาณว่า คณะกรรมการ หรือ คนในสโมร เขาไม่อนุมัติอ่ะครับ เพราะใช้งบนั้นสูงเกินไปและอาจจะมีผลต่ออนาคต
สามารถแก้ได้ไหมครับ ตอนผมเล่นเวอร์ชั่น 1.0.0 ซื้อได้ตลอดเลย เงินติดลบก็ยังซื้อได้ แต่พอ 1.0.3 นี่ซื้อไม่ได้เลย ทั้งที่มีเงินตั้ง 150 M
หรือต้องรอซื้อตอนจบซีซั่นเท่านั้น ?

ก็มีข้อสงสัยอยู่แค่นี้อ่ะครับ วอนผู้รู้ทุกท่านช่วยให้คำตอบผมด้วยนะครับ
ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ
ปล.กาซียัส มือตกมาก จบซีซั่นนี้ผมว่าจะขายแล้วซื้อปีเตอร์มาแทน 55555555+

BadBoiiz
31st May 2013, 21:41
ไม่มีใครเล่นเลยหรอเนี่ย ? :sweat