PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องเกมส์ black & white 2 หน่อยครับ

Yuri0
9th September 2011, 22:36
คือมันสร้างประตูยังไงครับผมเอาไปวางตรงไหนมันก็ขึ้นว่า ไม่เหมาะสม อ่ะครับ
ขนาดทุ่งหญ้ากว้างๆมันยังไม่ได้เลย (ไม่ต้องถามน่ะครับว่าอยู่ในเขตเมืองหรือป่าว)
หรือว่ามันเป็นบัคยังไงใครช่วยบอกด้วยน่ะครับ :sweat

yuripayon
10th September 2011, 08:51
ลองสร้างกำแพงก่อนอะครับ...เวลาวางประตูก็ลองวางบริเวณที่ไม่เป็นรอยต่ออะนะครับ

bigdrives
28th January 2012, 17:17
ขอ ถาม หน่อย สิ ครับ เสือ นี้ ยุ B&W 2 หรือ B&W 2 Batter of the god กันแน่ ครับ ถ้ายุ B&W 2 แล้วทำยังจึงจะได้ เสือ หรือ Tiger อ่ะ ครับ ช่วย บอก ที คาใจ มาก