PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AGE OF EMPIRE III สามารถ Lan ได้รึเปล่า รบกวนผู้รู้ทีครับ

ShOckYo
31st May 2013, 22:55
คือผมอยาก ทราบ วิธี การเล่น Lan หนะ เพราะ เคยเห็น แว้วๆ ว่า

มัน Lan กันได้ มากสุด ถึง 8 คน แหนะ

รบกวน ผู้รู้ ทีนะครับ

ขอบคุณ มาก ครับ

xcxcxc
1st June 2013, 00:36
Lanได้ครับ ผมเคยแลนกับเพื่อนผ่านสายแลนก็ได้ จะออนไลน์ผ่านฮามาชิก็ได้ แต่ไม่แน่ใจนะว่ากี่คน แต่เกมส์นี้รองรับเยอะอยู่ :music

ShOckYo
1st June 2013, 17:02
Lanได้ครับ ผมเคยแลนกับเพื่อนผ่านสายแลนก็ได้ จะออนไลน์ผ่านฮามาชิก็ได้ แต่ไม่แน่ใจนะว่ากี่คน แต่เกมส์นี้รองรับเยอะอยู่ :music

ขอบคุณมาก ครับ แล้ว มี รูปประกอบ หรือ กลุ่มคนเล่น ไหม ครับ

คือ อยากเล่น กับ เพื่อนๆ มาก แนว RTS