PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคําปรึกษาครับระหว่าง max payn3 กับ Saints Row: The Third เเละ gta iv

art007
1st June 2013, 12:02
ตอนนี้ผมเลือกไม่ถูกอะครับว่าจะซื้ออันใหน เกมเเรก max payn3 1.ผมเคยโหลดเถื่อนมาลงเล่นเเต่ปรากณว่าลงเสรจเกมอื่นเเลคหมดอยากทราบว่าต้องเหลือเนื้อที่เตรียมใว้เท่าไหร่ 2.ผม core i3 ram 4gb geforce cuda 525 gt win7 sp1จะปรับภาพได้ประมาณไหน 3.muti ยังมีคนเล่นอยู่รึเปล่า
เกมที่สอง Saints Row: The Third 1.เล่นไปสักพักเเล้วจะเบื่อเร็วรึเปล่า 2.เเอคชีฟเม้นเยอะมั้ย
เกมที่สาม gta iv 1.ถ้าซื้อเเท้มาลงมอดได้มั้ย 2.เห็นบอกว่ามีมัลติ สนุกรึเปล่า

คุณบอม
1st June 2013, 12:09
Saints Row: The Third สนุก มันมากกกก เล่นไม่เบื่อหรอกครับ อ่านภาษาอังกฤษไม่ค่อยได้ยังเล่นจนจบเลยครับ

PureWhiteXz
1st June 2013, 12:22
รอ SR:IV โล้ด อีกไม่นานผมว่าคุ้ม !

RlucksN
2nd June 2013, 04:43
Saints Row: The Third -มันสนุกช่วงต้น พอเข้ากลางๆเรื่องจะเริ่มแผ่วลงพอสมควร พอช่วงท้ายก็จะเริ่มสนุกขึ้นมาหน่อย เกมก็มีอะไรให้ทำเยอะดี แต่ก็ไม่สุด ทางที่ดีซื้อ DLC มาด้วยจะดีครับ เอาแค่พวกอาวุธกับเนื้อเรื่องเสริมก็พอ

GTA IV - แท้ก็ลง mod ได้ครับ มัลติก็สนุกดีมีหลายโหมดให้เล่น ทั้งแข่งรถ ยิงกันในเมือง ฯลฯ ข้อดีของมันคือจุคนเล่นได้เยอะมาก 32 คน แต่ตอนนี้คนคงน้อยลงไปเยอะอะครับ เกมมันก็เก่าแล้ว

maxpayn 3 ไม่เคยเล่น

oolldjlloo
2nd June 2013, 04:59
จะให้ชัวร์เอาเป็น saints rows iv ดีกว่าครับ เพราะมันกินspaceเครื่องไม่เยอะ เนื้อหาดี max payne กับ gta จะซื้อก็ได้ แต่อาจจะปรับภาพได้ไม่สมใจมากนัก ถ้าเครื่องท่านไม่แรงเวอร์จริงๆ แนะนำเป็น Saints row iv รองลงมา max payne รองลงมา gta iv
ปล.ลองของก๊อปไปก่อนดีกว่าครับ ถ้าชอบอันไหนก็ซื้ออันนั้น