PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมอยากทราบว่าเกมส์ NBA2K11 ปรับความยากง่ายได้ไหมครับ

kenyoyo
9th September 2011, 23:07
ช่วยบอกทีนะครับเป็นแบบ pc ครับ
:cool::cool::cool:

aekpong
11th September 2011, 10:31
แรกๆ เราไม่ค่อยเป็นมากกว่า

หลังๆง่าย

อย่าวิ่ง อย่ามั่วแต่เล่น อย่ามั่วแต่ set แผน (มันเป็นเกม ไม่ใช่ของจริง)
เน้นสกอร์ handle นานไม่ได้ สกอ

ถ้ามันยากลองเล่นแบบ สร้างตัวดูครับ
แล้วจะรู้ วิธีที่เราควรจะทำ จะยืนตรงไหน

เรื่องปรับยากง่าย ผมว่า คงปรับไม่ได้ ไม่รู้เหมือนกัน ผมก็ไม่หาปรับ เพราะดูมันจะไม่ยากเกินไป
ต่อ จอย xbox เล่นง่ายน่ะ

Opt!c
11th September 2011, 11:33
อย่าถือบอลนานเกินไป อย่ายิงตัดหน้า ส่งบอลไปรอบๆ ไม่ควรยิง 3 ถ้าไม่โล่งจริงๆ ควรเข้าไป lay-up มากที่สุด