PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคำแนะนำทีครับเรื่องท่าวิ่ง

Dead_Island
1st June 2013, 19:28
คือ เวลาวิ่งอะครับ วิ่งยังไงให้ดูดีครับ เวลาที่ผมวิ่ง(วิ่งตามธรรมชาติของผมไม่เกร็งปล่อยตัวสบายๆ) มัน ดูตลกอะครับ ซึ่งต่างจากนักฟุตบอลอาชีพหลายๆคน มาก เช่น คริสเตียโน่ โรนัลโด้,ซามีร์ นาสรี่,ยายา ตูเร่ 3 คนนี้
เวลาวิ่งนี่ ท่าวิ่งดูสวยงามมาก ดูสง่าดี
รวบกวนขอคำแนะนำทีครับ :yes

๛KID1412๛^__^
1st June 2013, 19:33
ผมว่าใครจะวิ่งถ้าไหนก็แล้วแต่ความถนัดนะ แต่ผมแนะนำให้วิ่งแบบ alex mercer(prototype) กับ Corner(assassin's creed III)

เท่ห์ดีนะ ผมยังทำเลย 555+

Zoey
1st June 2013, 22:44
ก็วิ่งไปตามปรกติตามที่คุณวิ่งแหละดีแล้วครับ ปล.ทำไมไม่เข้าใจ ทำไมต้องห่วงด้วยว่ากลัววิ่งแล้วจะไม่ดูดี เป็นพวกขี้เก๊กหรือป่าวเรา ล้อเล่นนะครับ :p :o:o

taethemember
2nd June 2013, 19:09
ไอ้โด้ผมว่ามันวิ่งแปลกๆนะ โดนเฉพาะเวลา sprint เนี่ย

จะวิ่งแบบเล่นบอลหรือจะวิ่งแบบนักวิ่งล่ะครับ ถ้าเล่นบอลก็พวกนี้เล่นบอลไป แต่แบบนักวิ่งก็ลองศึกษาใน youtube ดูแล้วกัน

ผมไม่ค่อยวิ่งหรอก เพราะเล่นฟุตซอล ขยับนิดๆหน่อยๆ