PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เน็ตผมมันเป้นอะไรหรอครับ ช่วยผมหน่อยครับ

first
2nd June 2013, 05:42
คืออาการต่อจากที่ผมลงwindowเสร็จลงdriveปึ้บครบทุกอย่างพอลงไวเลสปึ้บรีเครื่องแล้วเปิดมาก็มีให้เข้าเน็ตแล้วเข้าเสร็จหมดแต่พอเข้าตัวเข้าเว็บเน็ตกลับหลุดตัดออกไม่เหลืออะไรเลย
กลายเป็นรูปคอมกับสายlanแล้วแล้วกดแก้ดูก็เหมือนเดิมแต่พอลองรีเครื่องดูหายครับแต่ลองเปิดเน็ตมาอีกก็ดับเหมือนเดิม ทำอะไรไม่ได้เลยเลยอยากขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
เน็ตมันเหมือนชีวิตเลยหละครับ
(แล้วทำไมผมพิิมพ์ได้ อ่อร้านเกมครับ ) ( กันไว้)

first
2nd June 2013, 17:57
...........ช่วยผมทีครับ

Jokibuy
2nd June 2013, 18:12
มีรูปป่าวครับ ผมไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ตรงจุดนี้ ''เข้าเสร็จหมดแต่พอเข้าตัวเข้าเว็บเน็ตกลับหลุดตัดออกไม่เหลืออะไรเลย''

first
2nd June 2013, 18:51
มันเป็นรูปหน้าจอกับสายแลนนะครับ แต่มันเข้าไม่ได้ตอนนี้อาการหนักกว่าเดิมครับไม่มีเลยแต่ลองเสียบสายlanดูแล้วกลับใช้ได้เฉยเลยครับ