PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพื่อ อะไร.........

Art AirsoftGun
4th June 2013, 18:09
http://upic.me/i/9i/1zcats.jpg (http://upic.me/show/45240175)
:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

boysornsit
4th June 2013, 18:35
รู้สึกดีใจ เล็กๆ ถึง ปานกลาง ที่ได้เม้น แรก ตอนแรกก็ไม่เชื่อสายตาตัวเองนนะ ว่าเฮ้ย !!! นี่เราได้เม้นแรกจริงๆหรอ ผมรีบวิ่งไป กอดแม่ แล้วพูดกับแม่ ด้วยน้ำเสียงสั่นเครือ ด้วยความดีใจ แล้วบอกกับแม่ว่า ผมได้เม้นแรกแม่ ผมได้เม้นแรก ตอนแรก แม่ผม ไม่เชื่อ แม่ผมเลย รีบวิ่งขึ้นไปดู กดดูที่คอมเม้นผม แม่ผมอุทานว่า คุณพระ !!! [เอามือทาบอก] นี่ลูกได้เม้นแรกหรอเนี่ย แม่ผมดีใจมาก แล้วบอกกับผมว่า ลูกทำได้ ลูกทำได้ พร้อมน้ำตาที่คลอเบ้า ผมรู้สึกปลื้มใจมาก ที่เห็นแม่ผม กำลังดีใจกับเม้นแรกของผม ผมเข้าใจแล้วว่าทำไม คนถึง แย่งเม้นแรกกัน ตอนแรกผมว่ามันไร้สาระนะ ที่แย่งเม้นแรก แต่ก่อนผม คิดในใจว่า โธ่ ไอ*** !!! ***ได้เม้นแรก แล้วโคตรทวด***จะลุกมาเต้นฮาเร็มเช็ค มีเซ็กกับจัสติน บีเบอร์ นั่งคุยกับเฟอร์บี้ให้พวก***ดูหรอ !!! ... แต่มันไม่ใช่ครับ มันคือความปลื้มใจว่า นอกจากผมจะแย่ง สเปิร์ม ตัวอื่นๆ นับล้านตัว มาเกิดแล้ว ผมยังต้องแย่งพวก ส้นตีนที่คอยจะ เม้นแรก เม้นแรก ... !!! มาด้วย ผมปลื้มใจครับ ผมระบายความในใจไม่ถูกเลย เอาเป็นว่า ผม ดีใจนะครับที่ได้เม้นแรก ส่วนผมคงต้องรีบนอน แม้จะนอนไม่ค่อยหลับเนื่องจากตื่นเต้นมาก พรุ่งนี้แม่ผมคง จัดเลี้ยงโต๊ะจีน สัก 50 โต๊ะ แล้วขึ้นป้ายว่า " ลูกกูได้เม้นแรก

๛KID1412๛^__^
4th June 2013, 18:39
ไอคุณ boysornsit เม้นแรกเนี่ย เพื่ออะไร 555+

opaljj
4th June 2013, 18:42
เพื่อ อะไร......... 5555555555555555 คุณ...boysornsit เพื่อ อะไร.........

maxkungg704
4th June 2013, 18:54
เม้นแรกให้เขาไปเถอะครับ เห็นว่ากฏบอร์ดนี้ใครได้เม้นแรกเป็นเกย์

อิอิ ขำขำน่ะครับ

RabbitsZombie
5th June 2013, 01:10
คห.1 คุณแย่งซีนเจ้าของกระทู้แล้วแหล่ะ:rofl

GtXl24o7l3c
5th June 2013, 17:08
เล่นเอง ชงเอง 55555

teexor
5th June 2013, 17:17
ไม่ลองเอาเม้นสุดท้ายดูละครับ ยากกว่าเม้นแรกหลายขุม

[ManGildFord]
5th June 2013, 19:27
ฮาเม้นแรกง่ะ ^^

aofsada
5th June 2013, 23:09
ผมโดนแย่ง แม้นแรกๆๆๆๆๆ ฮือๆๆๆๆๆ แม่จ้ราผมโดนแย่งแม้นแรก ช่วยผมด้วย ฮือๆๆๆๆ ผมร้องหายไม่หยุดเลยในคืนนี้ ผมจะอยู่ต่อไปได้ยังไง ในเมือแม้มแรกของผมโดนแย่งไปแล้ว ฮือๆๆๆๆ

Granado
5th June 2013, 23:17
จ้ากแมนย๊างงงงงงงงงงงงงงงงง เม้นแรกก็ไม่ทำให้คุณมีปีกหรอกครับ

jabbawockeez70
5th June 2013, 23:19
รู้สึกดีใจ เล็กๆ ถึง ปานกลาง ที่ได้เม้น แรก ตอนแรกก็ไม่เชื่อสายตาตัวเองนนะ ว่าเฮ้ย !!! นี่เราได้เม้นแรกจริงๆหรอ ผมรีบวิ่งไป กอดแม่ แล้วพูดกับแม่ ด้วยน้ำเสียงสั่นเครือ ด้วยความดีใจ แล้วบอกกับแม่ว่า ผมได้เม้นแรกแม่ ผมได้เม้นแรก ตอนแรก แม่ผม ไม่เชื่อ แม่ผมเลย รีบวิ่งขึ้นไปดู กดดูที่คอมเม้นผม แม่ผมอุทานว่า คุณพระ !!! [เอามือทาบอก] นี่ลูกได้เม้นแรกหรอเนี่ย แม่ผมดีใจมาก แล้วบอกกับผมว่า ลูกทำได้ ลูกทำได้ พร้อมน้ำตาที่คลอเบ้า ผมรู้สึกปลื้มใจมาก ที่เห็นแม่ผม กำลังดีใจกับเม้นแรกของผม ผมเข้าใจแล้วว่าทำไม คนถึง แย่งเม้นแรกกัน ตอนแรกผมว่ามันไร้สาระนะ ที่แย่งเม้นแรก แต่ก่อนผม คิดในใจว่า โธ่ ไอ*** !!! ***ได้เม้นแรก แล้วโคตรทวด***จะลุกมาเต้นฮาเร็มเช็ค มีเซ็กกับจัสติน บีเบอร์ นั่งคุยกับเฟอร์บี้ให้พวก***ดูหรอ !!! ... แต่มันไม่ใช่ครับ มันคือความปลื้มใจว่า นอกจากผมจะแย่ง สเปิร์ม ตัวอื่นๆ นับล้านตัว มาเกิดแล้ว ผมยังต้องแย่งพวก ส้นตีนที่คอยจะ เม้นแรก เม้นแรก ... !!! มาด้วย ผมปลื้มใจครับ ผมระบายความในใจไม่ถูกเลย เอาเป็นว่า ผม ดีใจนะครับที่ได้เม้นแรก ส่วนผมคงต้องรีบนอน แม้จะนอนไม่ค่อยหลับเนื่องจากตื่นเต้นมาก พรุ่งนี้แม่ผมคง จัดเลี้ยงโต๊ะจีน สัก 50 โต๊ะ แล้วขึ้นป้ายว่า " ลูกกูได้เม้นแรก

http://www.youtube.com/watch?v=FYajQ_60QXI

otheoneo
5th June 2013, 23:22
บอกตรง ๆ เม้นแรก ฮา จริง คิดได้ไงเนี่ย 5 5 5+ ^^

chavalit1997
5th June 2013, 23:35
ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อว่าผมได้เม้นต์กระทู้นี้ พอผมได้เม้นต์กระทู้นี้เท่านั้นแหละ ผมได้เม้นต์เลย แม่ผมก็ไม่เชื่อเลยรีบวิ่งขึ้นมาดูแล้วอุธานว่า อุ๊ยตาย ตาเถรตกถังข้าวสาลีผสมยูโร่คัสตาร์ดเค้ก นี่ลูกเดี๊ยนได้เม้นต์กระทู้นี้เหรอเนี่ย พระเจ้าช่วยกล้วยน้ำว้าไม่สุก ประมาณว่า ถึงแม้ลูกจะไม่ได้เม้นต์แรก แต่ลูกก็ยังได้เม้นต์นะ โต๊ะจีนโต๊ะเจินมันกากไป ต้องจัดภัทคาร 5.42 ดาว มาเลี้ยง ทั้งหมู่บ้าน พอเถอะผมขอร้อง เมื่อยละ คิดได้แค่นี้แหละ

for what
คือถามตัวเองอยู่ว่าพิมพ์ยาวๆเนี้ยใครจะอ่านวะ

jamebanjen
6th June 2013, 00:59
มุขเม้นแรกนี้เก่าแล้วนะครับ

zexterse7en
6th June 2013, 01:06
ผักชีฝรั่ง