PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอแพทไทยเกม need for speed most wented หน่อย

kong555
10th September 2011, 08:25
คือว่าผมเพิ่งเล่นครับ เคยเล่นอยู่นะครับแต่ตอนนั้นเป็นภาษาไทย ผมไปโหลดจากที่อื่นมาแต่เล่นได้แต่ไม่มีภาษาไทย ผมจึงเล่นไม่รู้เรื่องอ่ะ:( แต่ใครมีก็อัพแพทไทยให้หน่อยครับ โหลดแพทไทยจากgusher เสร็จแล้วแตกไฟล์ไม่ได้ มันบอกว่าไฟล์ไม่มี เลยหาไม่ได้ จะโหลดแพทไทยจากmediafireก็เข้าไม่ได้ ยังไงก็ช่วยผมด้วยนะครับ :o

kong555
11th September 2011, 09:34
ใครมีก้ช่วยผมด้วยนะครับ จะอ่านจดหมายในเกมก็ต้องปิดไปทุกครั้งเลยครับ จดหมายเยอะมากไม่ต่ำกว่า5จดหมายเลยครับ อ่านกติกาก็ไม่ออกว่าเขาให้ทำอะไรมั่ง แต่ตอนนี้ก็ถึงแบคลิสที่11และจะ10และ อ่านไม่ออกเลย ต้องทนเล่นเลยหรอเนี้ย ใครมีอัพเป็นsaveufileเลยนะครับ(ไม่ใช่ตัวเกมนะครับ แพทไทย-_-)