PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Resident Evil Revelations HD (PC) (Crack Steam) (Raid Mode)

oolldjlloo
7th June 2013, 06:01
อยากหาคนเล่นโหมดนี้ด้วยกันหน่ะครับ ผมหาห้องไม่ค่อยเจอเลย แล้วเวลาครีห้องกว่าคนจะเข้ามาก็น๊าาาน นาน เข้ามาทีก็ trainer ทั้งนั้นเลย เลยอยากขอรายชื่อ(หรือจะเป็นเฟสด้วยก็ดีนะครับ เพราะsteamผมแอดชื่อไม่ได้)จะได้เอาไว้ติดต่อเผื่อว่าจะมีโอกาสได้เล่นด้วยกัน

steam : SweetyTm[TH]
facebook : sweetylovetz sltz
รายละเอียดตัวละคร
Character : Hunk Lv50.
Weapons : Rifle +30, Magnum +30, Rocket Launcher
Stage : Ghost Ship (Bonus Stage)
จะมีแค่ Big Boss เท่านั้นแหละครับที่ไม่เคยผ่าน ^0^
ผมไม่บอกว่าเวลาเล่นที่แน่นอนในกระทู้นี้นะครับ เพราะผมนอนไม่เคยเป็นเวลา