PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบว่าทำบัตรเคตดิต

qPaMAzAp
7th June 2013, 22:25
คือ ตอนนี้อยากทำบัตรเคตดิต ของ กรุงศรีครับ แต่ว่าต้องมีอะไรบ้างครับ แต่พนักงานของกรุงศรีโทรมาบอกว่า ให้สินเชื่อส่วนบุคคลอะไรนี้แหละหลายครั้งแล้ว เค้าก็ถามว่าเงินเดือนได้เท่าไหร่
ผมก็บอก ตามความซื่อเนอะ เงินเข้าของกรุงศรีที่12,000 บาท แล้วเค้าก็ถามต่อไปว่ามีค่าโอทีหรือมีค่าอะไรเพิ่มเติมไหม ผมก็บอกว่า มีแต่เข้าอีกบัญชี เค้าก็ถามว่าได้อยู่ที่17,000หรือป่าว (แล้วก็ถามว่าธนาคารอะไร) ผมก็บอกไปว่าเข้าของTMB เข้าทุกว่าที่5 27,000 แล้วเค้าก็วางสายไป - -a แต่บัญชีกรุงศรีผมไม่ได้เอาเงินไว้คงที่ เงินออกก็กดออกมาหมดเลย พอจะทำบัตรได้ไหมครับ (ขอบคุณล่วงหน้าครับ)

clean1447
7th June 2013, 22:53
ใช้ซื้อเกมส์ กสิกร ดีสุด

ถ้าเก็บเงินกรุงไทยดีสุด ( แต่ตู้กดน้อย แต่คนใช้เยอะดี เพื่อนหนูใช้กันเกือบ 20 คน )