PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น Gundam VS Gundam next plus ใน EMU PSP แล้วภาพกระพริบครับ

clarkza
10th September 2011, 11:59
ของผมเล่นแล้วมันช้าอ่ะครับเลยไปตั้งค่าติ๊กตรง Only GE graphics ครับ พอกลับมาเล่นแล้วก็ลื่นขึ้นเลยครับ แต่ภาพมันกระพริบตลอดเลยอ่ะครับ กลัวตาเสีย มีวิธีแก้ให้หายกระพริบมั้ยครับ

clarkza
12th September 2011, 20:19
ไม่มีใครรู้เลยหรอ

feriouss
21st September 2011, 17:09
ใช้ของอะไรล่ะครับผมใช้ JPCSP เล่น มันภาพแตกๆนิดนึง แลคบ้าง แต่เล่นได้นะ
ปล.ไม่แนะให้เปลี่ยนเพราะมันเซฟไม่ได้
ปล2. ทางออกที่ดีลองเปลี่ยนอีมูหรือหาโปรแกรมเสริมมาลง(ถ้ามี)

clarkza
23rd September 2011, 10:04
ใช้ของอะไรล่ะครับผมใช้ JPCSP เล่น มันภาพแตกๆนิดนึง แลคบ้าง แต่เล่นได้นะ
ปล.ไม่แนะให้เปลี่ยนเพราะมันเซฟไม่ได้
ปล2. ทางออกที่ดีลองเปลี่ยนอีมูหรือหาโปรแกรมเสริมมาลง(ถ้ามี)
ของผมใช้ JPCSP ครับ ถ้าไม่ติ๊กตรงนั้น เกมมันจะแลคอ่ะครับแล้วเล่นไม่มัน