PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : minecraft [เล่น online แล้วแคค]

®Th£ VÎŘuS™
9th July 2011, 21:01
คือว่าเรื้องเป็นงี้ครับ
เมื่อก่อนผมเล่นเซิบ online แล้วไม่แลค แล่นคนเดียวก็ไม่แลค
แล้วไปๆมาๆผมเล่น online แล้วแลคอะ แต่เล่นคนเดียวไม่แลค
ผมเลยเกิดสงไสทำไมผมแลค ตัวเซิบก็ไม่ไช่เพราะเล่น colo [คนน้อย] เน้ตก็ 10 mb เส็ปกเล่นผ่านหมดอะครับ
ไครมีวิธีแก้บอกหน่อยครับหรือเคยเป็นอะครับขอวิธีแก้หน่อยครับ

[EMPTY]
9th July 2011, 21:59
เป็นที่ Ping โหลดmap ไม่เสร็จ มัน แบบว่ามีคนสร้างของเยอะแล้วเราเข้าไปครั้งแรกจะมีอาการแลค พอโหลดเสร็จก้อหายเอง น่าจะนะ