PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตามหาเกมเก่าครับ

DarXerO
18th June 2013, 17:48
เป็นเกมแนวพัซเซิลครับ เกี่ยวกับผลไม้ ที่ให้เรียงผลไม้ต่อกันครับ ในเกมจะมีนางฟ้าคอยบอกครับถ้าเล่นนานแล้วหาตัวต่อกันไม่ได้ พอเล่นเสร็จก็จะมีเงินเอาไว้ให้สร้างบ้านครับ แล้วระหว่างเกมก็จะมีพวกหนอนออกมาป่วน กันบล็อก จะมีทีี่ฉีดยาฆ่าแมลง กับที่ปัดฝุ่นเป็นไอเท็มช่วยเหลือ ชื่อเกมเริ่มต้นว่า Fruit ตามด้วยอะไรผมก็จำไม่ได้ เป็นเกมเก่ามากแล้ว ส่วนมากอยู่ในเกมที่พอไปลงวินโดว์แล้วทางร้านลงไว้ให้ ใครรู้บอหน่อยน่ะครับ