PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ sound effect กับ video effect เจ๋ง ๆหน่อยคับพอดีพึ่งเริ่มทำวิดีโอ

[P][O][O][M]z
23rd June 2013, 22:46
คือว่าไม่นานมานี้ผมพึ่ง โหลด vegus pro มาเล่น เล่นไป เล่นมา มันสนุกดี ก็เลยอยากลองสร้างวิดีโอของตัวเองสักอันดู ผมก็เลยศึกษาเอาตาม youtube ศึกษาจนพอเป็นแล้วก็ลองทำอยู่

แต่ติดอยู่ที่ว่า พวก sound effect ของผมมันต้องมานั่งโหลด ที่ล่ะอัน แล้วมันหายากมากด้วย สำหรับผม ผมเลยอยากขอแบบ มัดรวมกันเลยอ่ะคับ รวมถึง video effect ด้วย

ขอบคุณล่วงหน้าคับ