PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง i-note 3 ของ imobile

CRZNanty
24th June 2013, 09:28
i-note 3 ของ imobile ขอถามเป็นข้อๆ นะครับ
1.พอจะมีรายชื่อเกมที่ support กับเครื่อง มั้ยครับ เพราะผมลองเล่น oh edo town แล้วมันกระตุกครับ
2.บัญชีของ play store มองไม่เห็นเครื่องครับ ทั้งๆที่ผูกบัญชีกับเครื่องแล้ว พอจะมีวิธีแก้ไขไหมครับ
3.ไลน์ของผม ใส่ตัวสติกเกอร์หมวดอื่นๆไม่ได้ครับเช่น ตัวรูปหมีสีน้ำตาล ตัวกระต่าย แต่ตัวหัวเหม่งสีขาวใส่ได้ปกติ พอเข้าเลือกแล้วมันก็หมุนๆเหมือนกำลังโหลดครับแล้วก็หลุดไปหน้าจอหลักเลยครับ
ช่วยตอบหน่อยนะครับเพื่อเป็นความรู้ต่อไป (พอดีพึ่งซื้อมาที่คอมมาร์ทน่ะครับ เครื่องเดิมๆ ไมได้ลงแอพเพิ่ม) :pardon