PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แตกไฟล์ 7zip แล้วมันขึ้นว่า There is not enough space on the disk.

ronanz1
11th September 2011, 11:44
แตกไฟล์ 7zip แล้วมันขึ้นว่า There is not enough space on the disk.
ผมเลยไปดูความจำดิส มันยังเหลือ 27.5GB พอปิดแล้วแตกใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม
ใครรู้ช่วยบอกวิธีแก้หน่อยครับ :yes
ขอบคุณครับ:)

thitinun01
11th September 2011, 12:41
มันอาจเป็นระบบของเครื่องที่ว่า "เผื่อพื้นที่สำหรับการแตกไฟล์ทั้งหมดในเครื่อง" notebook บ้านผมก็เป็นครับ
คุณน่าจะลองลบไฟล์ rar zip ... ที่ไม่จำเป็น เผื่อจะช่วยได้