PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สมัคร ig ไม่ได้ มันขึ้น too many users have been registered on this device. ต้องทำไง

Devils
28th June 2013, 20:43
สมัคร ig ไม่ได้ มันขึ้น too many users have been registered on this device. ต้องทำไง

BenzdezzS
28th June 2013, 20:54
ตามคำแปลแล้ว "มีผู้ใช้หลายคนสมัครด้วยอุปกรณ์นี้" ... อาจจะลองหาเครื่องอื่นสมัครดูครับ

ปล.เล่นมานานพึ่งรู้ว่า IG มีมาตรการงี้ด้วย 55555555

yedtamon57
28th June 2013, 20:56
ผมเล่นเครื่องเดียวมาตลอดๆๆ - -*

มีบ้านที่เพื่อนมาออกของผมแล้วเล่นของมัน

BenzdezzS
28th June 2013, 21:00
ผมเล่นเครื่องเดียวมาตลอดๆๆ - -*

มีบ้านที่เพื่อนมาออกของผมแล้วเล่นของมัน
คือ ออกของเรา ไปเล่นของมัน ตรงนั้นไม่ันับนะครับ ผมก็มีบ้างที่เพื่อนมาเล่น
แต่ตามปัญหาที่ จขกท. กล่าวไว้นี่มันเรื่องของการ มีคนสมัครด้วยเครื่องของ จขกท. มากเกินไปน่ะครับ

yedtamon57
28th June 2013, 21:10
คือ ออกของเรา ไปเล่นของมัน ตรงนั้นไม่ันับนะครับ ผมก็มีบ้างที่เพื่อนมาเล่น
แต่ตามปัญหาที่ จขกท. กล่าวไว้นี่มันเรื่องของการ มีคนสมัครด้วยเครื่องของ จขกท. มากเกินไปน่ะครับ

เข้าใจครับผม ผมก็คอมเม้นตามประสา กลัวคนที่รู้เขาไม่เห็น และผมก็ไม่รู้ด้วยว่าแก้ยังไง แค่ "แสดงความคิดเห็น" ครับผม :)