PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมมีปัญหากับwireless ครับ

first
29th June 2013, 08:20
คือวันก่อนผมลงwindowใหม่นะครับ แล้วลงไดร์เวอร์หมดทุกอย่างแล้วผมก็รีเครื่องใหม่แล้วผมก็เล่นเน็ต ตอนแรกผมก็เล่นได้สักพัก มันก็หลุดออกเลยครับกลายเป็นno connection เฉยเลยครับ จะแก้ยังไงหรอครับ(windowที่ใช้เป็นwindow 7 และตอนลงwindow มันขึ้นupdate ด้วยครับ)

เอ่อๆๆอีกปัญหานึงครับคือเล่นเกมแล้วชอบค้างและบางทีเวลาเข้าเกมแล้วค้างครับปิดไม่ได้ด้วยนอกจากปิดเครื่อง(นานมาก)และบางทีก็ปิดที่ปุ่มเลยครับ
และชอบค้างด้วยครับแก้ยังไงครับ

first
30th June 2013, 15:36
help me plesses.