PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหาเกมมันๆที่สเปคผมเล่นได้หน่อยครับ

iceice9887
11th September 2011, 14:36
ตามหัวข้อครับขอไม่เอาแบบ RTS หรือแบบมาริโอ้ เป๊ปซี่แมน นะครับ อยากได้แบบ RPG หรือเล่นสู้กันแบบ TPSก็ได้ครับหรือ OpenWorld ก็ดีนะครับแบบทำอะไรได้ตามใจชอบอะครับ ช่วยหาให้หน่อยนะครับนี้สเปคนะครับ (มุมมองถ้าให้ถูกใจขอแบบ TPS นะครับ FPS มองไม่ถนัด

Intel(R) Celeron(R) M CPU 430 @ 1.73 GHz
1014 MB RAM
การ์ดจอ Mobile Intel(R) 945 Expess Chipset Family
Total Memory: 224.0 MB

ช่วยรบกวนหาให้หน่อยนะครับ อยากเล่นมาๆตอนนี้เล่นได้แค่ Angry Birds กับ WE9 เองครับ