PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามครับ

himmy
1st July 2013, 14:13
ผมได้ยินข่าวมาว่าพรุ่งนี้จะมีการประกาศ LC มีใครพอจะรู้มั้ยครับว่ามันน่าจะเป็นเรื่องอะไรครับผมจะได้ไปโหลดมาเก็บไว้อ่ะครับ

CanDiiZ
1st July 2013, 14:18
น่าจะน้องแมวไม่ยิ้มรึเปล่าครับ เห็นมีป้ายตอนงานรอบที่แล้ว

หรือจะเป็นไททัน

ถ้าไททันโดน LC แล้วแผ่นออกมาแทบไม่อยากคิดเลยว่าถ้าไม่ใช่ BD จะโดนแสงศีลธรรมบดบังร่างไททันขนาดไหน -_-|||

himmy
1st July 2013, 14:32
ถ้าโดนจริงๆคงต้อง sub มืดอย่างเดียวแล้วแหล่ะครับ

Guardian
1st July 2013, 15:15
ไททันน่าจะเป็นของตายย น้องแมวยังไม่จบไม่ใช่หรอ .. อย่าพึ่ง lc ได้ป่ะ? 555

wpspo2499
1st July 2013, 15:20
เห็นว่าโดนไปหลายเรื่องแล้วครับแต่ว่า ยังไม่ประกาศเท่านั้นล่ะครับ ^ ^ ไททัน น้องแมว งี้ ไม่ต้องกลัวครับ บินแน่นอน

น่าจะน้องแมวไม่ยิ้มรึเปล่าครับ เห็นมีป้ายตอนงานรอบที่แล้ว

หรือจะเป็นไททัน

ถ้าไททันโดน LC แล้วแผ่นออกมาแทบไม่อยากคิดเลยว่าถ้าไม่ใช่ BD จะโดนแสงศีลธรรมบดบังร่างไททันขนาดไหน -_-|||

หัวนมสินะครับ ^ ^

newvisions
1st July 2013, 17:21
LC ไททันผมมองว่ามันคงต้องทำกันยาวๆเลยละ มังงะยังไม่จบแถมอนิเมะกว่าจะยกหินไปปิดรูได้ ล่อไป3ตอนกว่า
ถ้าจะทำจบจริงๆผมว่า 50ตอน

สุดท้ายอนิเมะก็จะตัดจบไปว่า มนุษยชาติเริ่มสามารถต่อกรกับไททันได้บ้างแล้วและเริ่มยึดคืนพื้นที่ต่างๆ แล้วก็จบไป ...

himmy
1st July 2013, 19:30
น้องแมวจบแล้วครับพึ่งดูจบเมื้อกี้นี้เองครับตอนที่ 12 มาแล้วครับ