PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเคยเป็นบ้างเวลาเห็นผู้หญิงหันหลังให้แล้วอยากเข้าไปกอด

darkperson50
1st July 2013, 22:48
เรื่องมีอยู่ว่า...วันนี้ผมได้ทำงานกลุ่มกับเพื่อน แล้วมีสาวน่ารักซึ่งผมแอบปลื้มอยู่ในกลุ่มด้วย
ทีนี้ผมได้ทำงานใกล้ๆเธอ นั่งข้างๆกัน แล้วแบบ ตอนเธอหันหลังให้ ผมแทบอยากโผเข้ากอดเลย
อารมณ์ประมาณแบบ *****เอ้ย ใกล้แค่นิดเดียว อยากกอดใจจะขาด แต่ทำไม่ได้เด๋วโดนตบ
55 มีใครเคยเป็นบ้าง ><'

เอ... รูปโปรไฟล์เจ้าของกระทู้นี่ น้องเวย์ รึเปล่าน๊า

เวไหนหรอครับ ไม่รู้จักเหมือนกัน ผม copy จากเว็บรวมรูปอ่ะครับ

จขกท. ขอกอดหน่อย
จะดีหรอ ผมชายนะ

ผมเคยอยู่นะ จับไหล่ เค้าก็หันมามองหน้าแล้วจ้องตาผมประมาณ2วิ แล้วเธอก็กอดผมเลย สตั้นยกห้อง ผมชอบเธอนะแต่ไม่เคยรู้ว่าเธอก็ชอบผม55
อ๊ากกก อิจฉาา T^T

Granado
1st July 2013, 22:51
ผมละคนนึง 555

FarrellPete
1st July 2013, 22:55
จขกท. ขอกอดหน่อย

mellopaolo
1st July 2013, 22:56
เอ... รูปโปรไฟล์เจ้าของกระทู้นี่ น้องเวย์ รึเปล่าน๊า

alexsamui2
1st July 2013, 23:04
ผมอยากเสียบแรงๆ

ballba
1st July 2013, 23:06
เวลาเมียหันหลัง

สิ่งที่ผมทำคือ

พุ่งไปบีบนม แล้วทิ่มๆ

จริงๆนะ ท่านี้รู้สึกดีมากๆ

เพราะตอนอยู่ข้างหน้า จะบีบนมแล้วทิ่มด้วยมันไม่ถนัด

ผมติดเป็นนิสัย. เลยเวลาเห็นข้างหลัง. = =

GuY_NoOpPeR
1st July 2013, 23:08
เวลาผมเห็นน่ะ ผมไม่คิดแค่กอดหรอก

อย่ามาโกหกกันน่า จขกท มันต้องอยากมากกว่านั้นอยู่เเล้ว :friend

BLASTEROUS
1st July 2013, 23:09
ผมเคยอยู่นะ จับไหล่ เค้าก็หันมามองหน้าแล้วจ้องตาผมประมาณ2วิ แล้วเธอก็กอดผมเลย สตั้นยกห้อง ผมชอบเธอนะแต่ไม่เคยรู้ว่าเธอก็ชอบผม55

JamiesMc'Avoid
1st July 2013, 23:35
เวไหนหรอครับ ไม่รู้จักเหมือนกัน ผม copy จากเว็บรวมรูปอ่ะครับ

https://www.facebook.com/wayway.ba?fref=ts

คนนี้ครับ เจ้าของรูป

ชื่อ น้องเวย์  จะหันหน้าหันหลังผมก็อยากกอด ^^

Pop_PeR
2nd July 2013, 00:39
ไม่เคยเเฮะ หรือผมจะ .. .. . คงไม่เกียวกันหรอกมั้ง

ผมว่า จขกท ก็ ระงับอารมร์มั้งล่ะกัน ฮ่าๆ