PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โทรศัพท์ พี่ผม หาย ครับ มี วิธี ตามหาได้บ้างไหมครับ

needbackup
3rd July 2013, 16:57
โทรศัพท์ พี่ เป็น ยี่ห้อ htc ครับ มี วิธี ตามหาได้บ้างไหมครับ :sweat:sweat:sweat

boye
3rd July 2013, 17:10
- -" ไปประกาศสิครับ โทรศัพท์คุณหายในเว็บ joker เหรอครับ - -"

CanDiiZ
3rd July 2013, 17:16
ขออันเชิญ พตท.ดร.ริว ชิณบัญชร มาสืบสวนด้วยครับ -_-|||

หายนี่หายแบบไหนทำหล่น โดนล้วง วางไว้แล้วลืม หรือยังไง

ถ้าโดนล้วงก็แจ้งความสิครับ เปิดตำแหน่งไว้รึเปล่า ล็อครหัสไว้รึเปล่า สั่งremote ได้รึเปล่า

ถ้าไม่ได้ทำอะไรเลย ก็หายไปกับซอสล่ะครับ เคสพวกนี้ โอกาสได้คืนแค่ 0.1% ยกเว้นหายไปอยู่กับคนรู้จักหรือมีพลเมืองโคตรดีเก็บมาคืน